Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau: Tabl y Chwe Gwlad
Tabl y Chwe Gwlad
2016-2017 - Chwe Gwlad
Saf


Chrd
E
Cy
T
GA
E

CO
CE
Ptu


1No changeLloegr540114681651682119
2No changeIrwerddon530212677491471114
3No changeFfrainc53021079017861114
4UpYr Alban5302122118414121114
5DownCymru52031028616870210
6No changeEidal500550201-151626000
© 2017 Content © Welsh Rugby Union Ltd, Statistics © SFMS Ltd, Photography © Huw Evans Agency Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM